Tiền thưởng
Trang chủ Casino
Book of Mines

Book of Mines

TurboGames • RTP: 95%

Được người chơi Book of Mines tin tưởng

Ứng dụng di động & APK Book of Mines

odds96
Book of Mines là thể loại trò chơi nhiều người chơi kiểu mới với đường cong tăng dần có thể sập bất cứ lúc nào

Câu hỏi thường gặp

Book of Mines hoạt động như thế nào?

Người chơi chọn mức cược và số lượng mìn trên lưới 5x5, sau đó lật các ô an toàn để tích lũy hệ số nhân trước khi rút tiền hoặc chạm phải mìn. Số mìn ít hơn giúp việc lật ô dễ dàng hơn nhưng phần thưởng nhỏ hơn, trong khi số mìn nhiều tăng rủi ro và phần thưởng. Các vòng chơi nhanh và do người chơi điều khiển.

Có phiên bản demo không?

Có, chế độ demo sử dụng tiền ảo để luyện tập không rủi ro. Đây là cách hoàn hảo để nắm rõ cơ chế, thử nghiệm chiến lược và làm quen với quyết định rút tiền trước khi chơi thật.

Trò chơi có hoàn toàn ngẫu nhiên không?

Có, vị trí mìn được tạo ngẫu nhiên ngay khi bắt đầu mỗi vòng bằng công nghệ provably fair. Không có mẫu cố định nào, đảm bảo mỗi lần lật ô đều độc lập và khó đoán.

Tôi có thể chơi Book of Mines trên điện thoại không?

Hoàn toàn được, trò chơi đã được tối ưu hóa đầy đủ cho smartphone và máy tính bảng. Các điều khiển cảm ứng hoạt động mượt mà, với đầy đủ tính năng như trên máy tính để chơi không gián đoạn mọi lúc mọi nơi.

Chơi Book of Mines có an toàn không?

An toàn khi sử dụng nền tảng có giấy phép với xác minh provably fair và thanh toán bảo mật. Luôn kiểm tra công cụ chơi có trách nhiệm và chơi trong giới hạn để giữ trải nghiệm thú vị.

Trò chơi trực tuyến Book of Mines

Mô tả trò chơi casino

Book of Mines

Book of Mines của Turbo Games mang đến một phiên bản thú vị của khái niệm Minesweeper cổ điển, kết hợp chiến lược và may mắn trong định dạng nhanh. Với RTP 97,1% và mức thắng tối đa lên tới 10.000x tiền cược, trò chơi luôn giữ người chơi ở trạng thái hồi hộp. Các vòng chơi thường kết thúc trong 1-3 phút, rất phù hợp cho những phiên ngắn gọn.

Điểm nổi bật là sự căng thẳng khi quyết định rút tiền trong lúc hệ số nhân đang tăng. Người chơi điều hướng trên lưới 5x5, tránh các mìn ẩn trong khi truy đuổi phần thưởng lớn hơn. Trò chơi đơn giản nhưng gây nghiện, phù hợp với những ai thích rủi ro có tính toán thay vì thuần túy may rủi.

Book of Mines hoạt động như thế nào

Cốt lõi của Book of Mines xoay quanh lưới 5x5 gồm 25 ô, một số ô ẩn mìn tùy theo lựa chọn của bạn. Bạn bắt đầu bằng cách đặt cược và chọn số lượng mìn từ 1 đến 24. Số mìn ít hơn nghĩa là việc lật ô an toàn hơn nhưng hệ số nhân thấp hơn, trong khi nhiều mìn sẽ tăng rủi ro và phần thưởng.

Sau khi lưới được thiết lập, bạn lật từng ô một theo ý muốn. Mỗi ô an toàn được phát hiện sẽ tăng hệ số nhân hiện tại, hệ số này nhân với tiền cược để tính giá trị rút tiền. Vị trí mìn ngẫu nhiên được tạo công bằng ngay từ đầu mỗi vòng. Bạn tự quyết định nhịp độ: lật chậm để cẩn trọng hoặc nhanh để tăng kịch tính. Rút tiền sẽ khóa lợi nhuận bất cứ lúc nào trước khi chạm mìn, nhưng lòng tham có thể dẫn đến thua lỗ nếu đẩy quá xa.

Luồng chơi nhấn mạnh quyền chủ động của người chơi. Mức cược dao động từ thấp đến cao cho những cảm giác mạnh lớn hơn, kèm tùy chọn tự động chơi để lật ô liên tục. Đồ họa gọn gàng với hiệu ứng nổ khi chạm mìn và hiệu ứng lật ô mượt mà khi an toàn, duy trì sự nhập vai cao mà không gây phân tâm.

Cách chơi từng bước

  1. Chọn số tiền cược: Dùng nút cộng/trừ hoặc preset cược nhanh để đặt mức cược mỗi vòng. Bắt đầu với mức nhỏ nếu bạn đang thử nghiệm.

  2. Chọn số lượng mìn: Chọn từ 1 đến 24 qua bộ chọn mìn. Số thấp (ví dụ 3-5) phù hợp người mới; số cao (15+) theo đuổi hệ số nhân lớn.

  3. Nhấn “Chơi” để bắt đầu: Lưới sẽ sinh ngẫu nhiên theo số mìn bạn chọn. Tiềm năng thắng cập nhật theo thời gian thực khi bạn lên kế hoạch.

  4. Lật ô theo chiến lược: Nhấn vào ô chưa lật. Ô an toàn tăng hệ số nhân; ô mìn sẽ kết thúc vòng và mất tiền cược.

  5. Rút tiền khi sẵn sàng: Theo dõi hệ số nhân đang tăng và nhấn “Rút” để nhận tiền thưởng. Lặp lại cho các vòng mới hoặc điều chỉnh cài đặt.

Tính năng người chơi yêu thích

  • Tùy chỉnh số mìn: Điều chỉnh mức rủi ro theo tâm trạng, từ thận trọng đến cao cược.

  • Hệ số nhân thời gian thực: Theo dõi phần thưởng tăng động, tạo chiều sâu tâm lý cho quyết định.

  • Thời gian vòng chơi ngắn: Lý tưởng cho chơi di động hoặc nghỉ giải lao ngắn, không phải chờ giữa các hành động.

  • Quyền rút tiền tự do: Rút bất cứ lúc nào, trao quyền kiểm soát độ biến động.

  • Hiệu ứng mượt mà: Đồ họa sắc nét và hiệu ứng âm thanh tăng tính kịch tính mà không bị lag.

  • Linh hoạt mức cược: Phạm vi rộng phù hợp mọi ngân sách, từ nhỏ đến lớn.

  • Hệ thống provably fair: Minh bạch xác minh tính ngẫu nhiên, xây dựng niềm tin.

  • Tính năng tự động: Đặt tốc độ lật hoặc giới hạn để chơi không cần can thiệp.

Ưu và nhược điểm

ƯuNhược
RTP 97,1% mang lại giá trị dài hạn tốtSố mìn cao có thể dẫn đến thua nhanh cho người chơi tấn công
Tiềm năng thắng tối đa 10.000x kích thích người chơi lớnPhụ thuộc nhiều vào kỷ luật người chơi để tránh đuổi theo khoản lỗ
Tốc độ do người chơi kiểm soát cho phép chiều sâu chiến lượcKhông có vòng thưởng hay chơi miễn phí, chỉ tập trung vào lưới
Vòng chơi ngắn phù hợp lịch trình bận rộnĐồ họa đơn giản có thể thấy cơ bản so với slot hoa mỹ
Cơ chế provably fair đảm bảo minh bạchĐường cong học tập dốc khi tối ưu số mìn/cược
Tối ưu di động để truy cập mượt mà khi di chuyểnĐộ biến động tăng khi có nhiều mìn, khiến người chơi thông thường lo lắng

Mẹo cho người mới

Bắt đầu với 1-3 mìn và mức cược vừa phải để làm quen với sự tăng trưởng hệ số nhân – ở đây ít liên quan đến may mắn hơn là đánh giá rủi ro. Luôn đặt mục tiêu rút tiền, ví dụ gấp đôi tiền cược, và tuân thủ mục tiêu đó; sự cám dỗ đi xa hơn thường phản tác dụng. Theo dõi phiên chơi trong đầu: nếu ba vòng liên tiếp thua, hãy dừng lại và đánh giá lại lựa chọn mìn.

Luyện tập nhận diện mẫu, dù tính ngẫu nhiên chi phối – ô an toàn không thể đoán trước, nhưng khoảng cách nhịp nhàng giữa các lần nhấn có thể giúp lập bản đồ nguy hiểm trong tâm trí. Quản lý ngân sách là chìa khóa: không nên cược quá 1-2% mỗi vòng để vượt qua chuỗi thua. Cuối cùng, coi trò chơi là giải trí, không phải nguồn thu nhập; rời khỏi sau khi đạt mục tiêu thắng để giữ kết quả tích cực.

Phiên bản demo

Chế độ demo cho phép bạn trải nghiệm Book of Mines không rủi ro, sử dụng tiền ảo để mô phỏng chơi thật. Đây là công cụ quý giá để thử nghiệm số mìn và thời điểm rút tiền mà không động đến ví. Khởi chạy để xây dựng sự tự tin, hiểu đường cong hệ số nhân và tinh chỉnh chiến lược trước khi chuyển sang cược thật – nhiều người dành hàng giờ tại đây để mài giũa lợi thế của mình.

Chơi có trách nhiệm

Hãy nhớ rằng mỗi lần xáo lưới đều ngẫu nhiên độc lập, nên các lần lật trước không ảnh hưởng đến lần sau – không có lưới “nóng”. Đặt giới hạn thời gian và thua lỗ nghiêm ngặt trước khi bắt đầu, và sử dụng công cụ của trang để nhắc nhở phiên hoặc tự loại trừ nếu cần. Trò chơi chỉ dành cho người trên 18 tuổi; hãy đặt cược trong khả năng và coi thắng là phần thưởng bổ sung, không phải kỳ vọng. Nếu chơi ảnh hưởng đến cuộc sống, hãy tìm sự giúp đỡ từ các nguồn hỗ trợ chơi có trách nhiệm ngay lập tức.

Theo dõi chúng tôi để cập nhật tin tức mới nhất!

Odds96 thuộc sở hữu và được vận hành bởi QUANTO Ltd, một công ty trách nhiệm hữu hạn cổ phần được thành lập tại Belize với số đăng ký 57427, trụ sở đăng ký tại Corner Hutson & Eyre Street, Blake Building, Suite 302, Belize City, Belize.

Được cấp phép và quản lý bởi Chính quyền Đảo tự trị Anjouan, Liên bang Comoros, theo Giấy phép trò chơi trực tuyến số ALSI-202606039-FI2, có hiệu lực đến ngày 29 tháng 6 năm 2027.

Xác minh tình trạng giấy phép: anjouangaming.com

18+. Áp dụng điều khoản và điều kiện. Chơi có trách nhiệm. Dịch vụ tuân thủ pháp luật hiện hành, các hạn chế theo thẩm quyền tài phán, xác minh danh tính và kiểm tra AML/KYC.

1 BTC ≈ $84.260,19
© Bảo lưu mọi quyền odds96 - 2026
Trang chủ
Menu
Tất cả trò chơi
Pragmatic
Thể thao